Home Kimataifa Walichofanyiwa AS Vita cha mtoto!

Walichofanyiwa AS Vita cha mtoto!

6393
0

Timu ya AS Vita haikuingia kwenye vyumba vya kubadilishia nguo wakidai kumepulizwa dawa ya kuwanyong’onyeza wachezaji kabla ya mechi yao vs Simba ya hatua ya makundi ya klabu bingwa Afrika.

Sasa mchezaji wa zamani wa Simba Amri Kiemba anasema vitu ambavyo wanavilalamikia Vita ni cha mtoto ukilinganisha na matukio ambayo amewahi kukutana nayo enzi zake akiwa mchezaji.

“Kwa experience yangu ya kuzunguka Afrika nikiwa mchezaji, vitu vinavyofanyika Tanzania ni vidogo mno. Hivi vitu ambavyo AS Vita wanalalamika wamefanyiwa (nje ya uwanja) ni vidogo ni vidogo sana kwa soka la Afrika.”

“Kwa mfano ukienda kucheza na Al Merrikh ya Sudan mashabiki wao wanavurugu sana, kuanzia kwenye mazoezi, basi likipita linapigwa mawe. Hampati muda wa kujiachia wakati mwingine inabidi mazoezi mfanyie kwenye bustani za hotelini.”

“Kwa hiyo vita hawana kisingizio, walizidiwa ndani ya uwanja na mechi zao nyingi za ugenini hawana rekodi ya kupata matokeo.”

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here