Home Kimataifa Wachezaji waliowahi kupoteza unahodha kwa sababu za Kinidhamu kama Yondani

Wachezaji waliowahi kupoteza unahodha kwa sababu za Kinidhamu kama Yondani

5956
0

Kocha wa Yanga Mwinyi Zahera amemvua kitambaa cha unahodha beki Kelvin Yondani na kumteua Ibrahim Ajibu kuchukua nafasi hiyo kwa madai kuwa Yondani alichelewa kuripoti mazoezini baada ya siku tano za mapumziko walizopewa kumalizika.


WILIAM GALAS

Baada ya msimu mbaya mwaka 2008 Galas aliwafokea sana na kuwatuhumu wachezaji wenzake kuwa wana viwango vibovu.

“Wakati wa mechi wachezaji wanakuja kwangu kama nahodha na kuniambia kuwa kuna wachezaji wanazingua. Ukimfuata mchezaji husika anayelalamikiwa anakutukana. Siwezi kutaja majina lakini kuna wachezaji wengi hawajielewi” Galas.

Baada ya kauli hizi Galas alivuliwa unahodha.


SAMUEL ETO’O

baada tu ya kuvuliwa unahodha, Etoo nae aliamua kujiuzulu kuichezea timu ya taifa. Nafasi yake ya unahidha ilichukuliwa na Stephane M’bia mwezi agosti mara baada ya kombe la dunia 2014.

Samuel Eto’o alinyang’anywa kitambaa kutokana na dharau na kauli chafu kwa uongozi wa soka wa taifa hilo. Mwaka 2012 Eto’o alishtumiwa sana na kocha Denis Lavagne na kutaka avuliwe unahodha. Eto’o alipigwa marufuku ya kutokucheza miezi 8 alipowachocheza wenzake kutokucheza mechi ha kirafiki dhidi ya Algeria baada ya wachezaji kutokulipwa posho na shahiki zao.


GRAZIANO PELLE

pelle anaweza kuwa kipenzi kikubwa sana cha klabu ya Southampton lakini kule Uholanzi anaweza kuwa wakati mgumu zaidi katika klabu yake ya Feynoord. Baada ya mchezo wao dhidi ya FC Twente kwenda sare ya 2-2 alionekana kuwa na jazba kubwa huku akipiga teke jukwaa dogo la makocha uwanjani. Baadae kwenye mkutano wa waandishi wa habari alisikika akiwaponda wachezaji wenzake huku akiongea kauli chafu kuhusu kiwango cha klabu. Baadae kocha mkuu alimvua unahodha na kipigwa marufuku ya kucheza mechi 4.


MTUKUTU JOE BARTON

Baada ya kutolewa kwa kadi nyekundu kwemye mchezo wa QPR dhidi ya Man City Barton alivuliwa unahodha wake. Barton alimpiga Carlos Tevez kiwiko. Baadae alimoiga Aguero akiwa anajaribu kumpiga kichwa nahodha wa City Vicent Kompany. Baada tukio Barton alivuliwa kitambaa na kuondoka klabu hapo kwenda Rangers.


JOHN TERRY

Baada ya kutembea na mke wa mchezaji mwenzake Owen Bridge, Terry alivuliwa unahodha wa timu ya taifa ya England na kocha Fabio Capello.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here