Home Kitaifa Ushindi wa Simba ni ushindi wa Tanzania”-Joseph Kusaga

Ushindi wa Simba ni ushindi wa Tanzania”-Joseph Kusaga

4193
0

Mkurugenzi wa Clouds Media Joseph Kusaga amesema ushindi iliopata Simba ni wa taifa zima kwa sababu walikuwa wanawakilisha nchi kwenye mashindano ya Afrika na kufanikiwa kuingia robo fainali ya ligi ya mabingwa Afrika.

“Utake usitake ushindi wa Simba SC ni ushindi wa taifa na tukiangalia kwa ukubwa wake ni ushindi utakaosaidia taifa kwa mambo mengi sana kama utalii na vitu vingine kwa sababu kila mtu anaulizia Tanzania.”

“Ulimwengu wa sasa mtu atatafuta vitu vingi kuhususiana na Tanzania, ata-google rasilimali zilizopo, michezo, utalii, kwa hiyo ushindi wa Simba umetuweka katika ramani nzuri sana duniani.”

“Jitihada na bidii lazima ziongezeke, watanzania tuiunge mkono Simba, wana kikosi kizuri sana na watu wameona mpira walioucheza.”

“Nimpongeze sana Mohammed Dewji na uongozi mzima wa Simba kwa kazi nzuri ambayo wameifanya pamoja na watanzania ambao wamekuwa nyuma ya Simba.”
.
.
Kusaga anasema yeye ni shabiki wa Pan Afrika😂😂 lakini kwa sababu ya utaifa yeye na Clouds Media walijitolea kuhakikisha Simba inapata support kadiri inavyowezekana.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here