Home Kitaifa Mzee Akilimali azuia mkutano Yanga

Mzee Akilimali azuia mkutano Yanga

4850
0

Baraza la wazee wa Yanga likiongozwa na Katibu wake mzee Ibrahim Akilimali limetoa baraka zake kuelekea uchaguzi mkuu wa klabu hiyo January 13, 2019 lakini wameonya kuhusu mkutano mkuu wa dhalura wakitaka usifanyike
:
“Hatuna budi kutoa onyo kwa wajumbe wetu watatu waliobaki madarakani, kitendo cha kukaidi maamuzi ya serikali na vyombo vyake ni utovu wa nidhamu mbele ya serikali.”
:
“Kufanya mkutano mkuu ni uchochezi kwa serikali, BMT na TFF kitu ambacho kinavyoachiwa kuendelea kitaleta uvunjifu wa amani, utulivu, mshikamano vitu ambavyo ni tunu adhimu katika nchi yetu.”

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here