Home Kitaifa Mbao yamdondosha Salum Mayanga

Mbao yamdondosha Salum Mayanga

4613
0

Uongozi wa Mbao FC umefikia makubaliano na Salum Mayanga kuwa kocha wao mkuu kuchukua nafasi ya Ally Bushiri ‘Benitez’ ambaye amesitishiwa mkataba kutokana na mwendelezo wa matokeo mabovu ya klabu hiyo.

Inaelezwa kuwa, Mayanga amesaini mkataba wa kuifundisha mbao hadi mwisho wa msimu huu. Imebakiza mechi 8 za ligi kuu (tayari imecheza mechi 30) na kufanikiwa kukusanya pointi 36.

Kabla ya kutua kwa ‘Wabishi’ Salum Mayanga alikuwa Mkurugenzi wa Ufundi wa Mtibwa Sugar huku pia akiwa amewahi kuwa kocha timu hiyo pamoja na Tanzania Prisons kwa nyakati tofauti.

Mayanga amewahi kufundisha timu ya Taifa ya Tanzania ‘Taifa Stars’ kabla ya kocha wa sasa Emmanuel Amunike.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here