Home Kitaifa Kusaga katoa tiketi 100 kuishuhudia Taifa Stars

Kusaga katoa tiketi 100 kuishuhudia Taifa Stars

3778
0

Katika kuhakikisha mashabiki wanaujaza uwanja wa taifa kuishangilia Taifa Stars itakapocheza dhidi ya Uganda Jumapili ijayo, Mkurugenzi Mtendaji wa Clouds Media Joseph Kusaga ameahidi kutoa tiketi 100 bure kwa mashabiki.

Kupitia #HiliGame ndani ya #PowerBreakfast PJ na KP walimuomba Kusaga kutoa tiketi 100 kwa ajili ya mashabiki na mchongo huo ukatiki.

“Hizo tiketi 100 zishatoka, nitazitoa kabisa. Naomba shabiki atakaepiga simu ili kujishindia tiketi aanze kwa kusema #NaiombeaUshindiTaifaStars.

“Jana niliongea na wakuu wa vipindi Shaffih na Sebastian na tumekubali kwa moyo wa kizalendo kama vijana wa kitanzania ambao tumepata nafasi ya kuwa na platform ya kusaidia maendeleo na mambo mengine nguvu zetu zote tunazielekeza kuhamasisha watanzania kwenda mbele kwenye mambo mengi sio mpira pekeyake.”

Utatengenezwa utaratibu halafu mashabiki watajulishwa jinsi ya kujishindia tiketi hizo zitakazowapa fursa ya kushuhudia mechi uwanja wa Taifa wakati Taifa Stars ikiwa kwenye harakati za kutafuta tiketi ya kucheza michuano ya AFCON 2019.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here