Home Dauda TV “Fei Toto ni mchango wangu Yanga”-Mwigulu Nchemba

“Fei Toto ni mchango wangu Yanga”-Mwigulu Nchemba

5969
0

Katika story za hapa na pale na mdau wa Yanga lakini pia ni mlezi wa Singida United Dr. Mwigulu Nchemba nikamuuliza kama amewahi kuichangia Yanga kwa chochote kwa sababu mara kadhaa klabu hiyo imeomba kuchangiwa na wanachama na mashabiki wake.

Dr. Nchemba akasema usajili wa Fei Toto kutoka JKU kwenda Yanga aliufanya yeye ikiwa ni sehemu ya kuichangia Yanga na inaelezwa usajili huo uligharimu zaidi ya Tsh. 20 milioni.

“Fei Toto hakuwahi kuwa mchezaji wa Singida United, nilimsajili maalum kama mchango wangu Yanga”-Dr. Mwigulu Nchemba.

Full video tayari ipo #YouTube kupitia channel yangu #DaudaTV lakini pia subscribe channel yangu uwe wa kwanza kupata stories zote nazozi-post.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here