Home Kimataifa Kiemba aishauri Simba

Kiemba aishauri Simba

3277
0

Mchezaji wa zamani wa klabu ya Simba Amri Kiemba ameishauri mambo kadhaa klabu yake mara baada ya kufanikiwa kuifunga AS Vita na kufuzu robo fainali ya ligi ya vilabu bingwa Afrika.

Kiemba pia ameipongeza Simba kwa kuvuka malengo yake iliyokuwa imejiwekea kabla ya kuanza mashindano, malengo ya Simba yalikuwa ni kufika hatua ya makundi ya ligi ya mabingwa Afrika lakini wamefuzu robo fainali.

“Kwa kuwa malengo yamevukwa, wasiwasi wangu ni kwamba, haya matokeo yanaweza kutusahaulisha tulipo na tunapotaka kwenda.”

“Tunaweza kujiona tayari ni wakubwa wa kiasi hiiicho tukashindwa kuendelea na misingi ambayo tumeianzisha na tulipanga ya kwenda kuwa wakubwa.”

“Watu wanaweza kuona tayari Simba ni kubwa wakati mumbe ndio inaandaliwa kuwa kubwa. Tumevuka malengo lakini tusisahau level yetu ipo wapi.”

“Kufika hatua hii isiwe kama bahati bali iwe kawaida kwa Tanzania kupeleka timu hatua hizi.”

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here