Home Kitaifa “Namheshimu Okwi, Eto’o kanisumbua kimataifa”-Cannavaro

“Namheshimu Okwi, Eto’o kanisumbua kimataifa”-Cannavaro

13998
0
SHARE

August 12, 2018 nahodha wa Yanga SC Nadir Haroub ‘Cannavaro’ ataagwa rasmi baada ya kutangaza kustaafu soka la ushindani na kutangazwa meneja mpya wa klabu hiyo.

Dauda TV imepiga Exclusive interview na Cannavaro ambaye alijiunga na Yanga mwaka 2006 na kudumu katika klabu hiyo kwa miaka 12 akiwa mchezaji.

Kuna mambo mengi ambayo huyajui kuhusu beki huyu aliyeweka historia ya kushinda mataji mengi zaidi (15) tangu alivyojiunga na Yanga mwaka 2006 hadi 2018.

Dauda TV on YouTube ina full interview, click PLAY hapo chini kuiangalia.
#KwaheriMfalmeWaMatajiYanga

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here