Home Kitaifa Yanga yaingia chimbo Morogoro

Yanga yaingia chimbo Morogoro

8817
0
SHARE

Yanga imesafiri kwenda Morogoro kuweka kambi ya maandalizi kwa ajili ya mechi zake mbili zilizobaki za kimataifa pamoja na maandalizi ya ligi kuu Tanzania bara.

Mwenyekiti wa usajili na mashindano Yanga Hussein Nyika amethibitisha timu imefika salama Morogoro.

“Vijana wamefika salama Morogoro kesho wataanza program zao kama mwalimu alivyopanga kwa ajili ya kambi.”

“Kambi hiyo ni kwa ajili ya vitu viwili, mashindano ya kimataifa (mechi mbili zilizosalia za kukamilisha ratiba) na maandalizi ya ligi kuu inayotarajia kuanza August 22, 2018.”

“Lazima mwalimu apate muda wa kutosha kukaa na wachezaji wote waliosajiliwa na wazamani kutengeneza kikosi kitakachopambana kwenye ligi kuu.”

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here