Home Kitaifa Mecky Sadick afunguka Tarimba kujiuzulu Yanga

Mecky Sadick afunguka Tarimba kujiuzulu Yanga

12427
1
SHARE

Abbas Tarimba ameamua kujiondoa kwenye kamati maalum iliyoundwa na Bodi ya Wadhamini ya Yanga kwa ajili ya kuisaidia timu hiyo katika mambo mbalimbali ikiwemo usajili na kusaidia upatikanaji wa fedha.

Miongoni mwa sababu alizozitoa Tarimba hadi kufikia uamuzi wa kujiuzulu ni kutofurahishwa na namna mambo yanavyokwenda huku akilalamika kamati yao kubezwa.

Makamu mwenyekiti wa kamati hiyo Said Mecky Sadick amesema bado hana taarifa za kujiuzulu kwa Abbas Tarimba ambaye aliteuliwa kuwa mwenyekiti wa kamati hiyo.

“Sijawasiliana na mwenyekiti wangu Tarimba, hata kujiuzulu kwake mimi sina taarifa, ningekuwa nimewasiliana nae na akanieleza ningekuwa na lolote la kusema”-Sadick.

“Tangu tulipoteuliwa vimefanyika vikao viwili, kikao cha kwanza sikuhudhuria kikao cha pili tulipokutana tulikubaliana nini kifanyike ili hayo najukumu tuliyopewa tuweze kuyatimiza.”

“Kwa bahati mbaya mimi nipo Mwanza nilitegemea wenzangu ambao karibu wote wapo Dar wangekuwa wanasukuma hayo ambayo tulikubaliana katika kikao cha mwezi uliopita.”

Kwa sasa Yanga inakabiliwa na ukosefu wa fedha tangu alipojiuzulu aliyekuwa mwenyekiti wa klabu hiyo Yusuf Manji.

Comments

comments

1 COMMENT

  1. Mwaka wa taaabu huooo tena lakini Yanga si taasisi kubwa na nemboyake kubwa nawapo wengi wenye pesazao walikua tayari kuwekeza yanga Manji kitugani sasa wapowapi. Muacheni Manji apumzike watafuteni wenye Yanga yao.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here