Home Tetesi za Usajili Breaking News: Fred kutua Man U, sakata la kocha mpya Chelsea

Breaking News: Fred kutua Man U, sakata la kocha mpya Chelsea

25021
0
SHARE

Katika taarifa zilizoshika kasi barani ulaya ni taarifa kuhusiana na usajili wa nafasi ya ukufunzi katika klabu ya Chelsea.

Habari za fuku fuku amefukua kwamba Laurent Blanc kocha wa Zamani wa PSG ndiye anayeongeza katika orodha ya makocha wanaowania kibarua cha Antonio Conte. Kocha wa zamani wa Napoli Maurizzio Sarri ameondolewa katika kinyang’anyiro hicho. Muda wowote kuanzia sasa Blanc atatajwa kuwa kocha mkuu wa Chelsea.

De gea auza mechi

Katika pita pita zetu hasa hasa mechi za kimataifa. David De gea amefanya makosa ambayo yameisaidia timu ya taifa ya Switzeland kupata bao la kusawazisha mnamo dakika 62 katika mchezo wa kirafiki.

Taarifa pia zinadai Dani Carvajal bado amepewa muda wa kuuguza jeraha lake ili kuona kama kuna uwezekano wa yeye kwenda Russia.

Nafasi yake kwa sasa ipo chini ya kinda wa Real Sociedad ambaye katika mchezo wa leo amefunga bao lake la kwanza ikiwa ni mechi yake ya tatu tu kwa timu ya taifa.

Hapa saasaa.. wale mashabiki wa klabu ya Manchester United watakuwa kesho wanakenua tu baada ya kiungo wa Kibrazil wa Klabu ya shaktar Donetsk Fred kukubali kujiunga na Mashetani wekundu.

Fred atasafiri mpaka Carringhton ambako atakwenda kufanyiwa vipimo vya afya leo chanzo ni skysports

Mo Salah mambo ni shwari. Madaktari wa Misri waliosafiri nia Salah mpaka mjini Vakencia kwa ajili ya vipimo na matibabu wamesema Salah agakuwa fiti na mpaka sasa haki yake sio mbaya.

Wamesema watahitaji wiki tatu kuweka kila kitu shwari.

Wakala wa Fekir amesema hakuna makubaliano yaliyofanywa kati ha Liverpool na Lyon kuhusiana na mchezaji huyo.

“Mimi nimeshaongea na mabosi wa Liverpool sawa, lakini hili dili bado sana, kila kitu kitakuwa sawa endapo tu Liverpool watakutana na Michael Aulas pamoja na Lyon.

mwisho kabisa kocha mkuu wa Arsenal Unai Emery ameishawishi bodi ha Arsenal kuhakikisha inaoata huduma za Steven Nzinzi wa Seville na muda wote kuanzia sasa atatua klabuni hapo.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here