Home Dauda TV Ndondo Cup 2018 ‘washtue wana!’

Ndondo Cup 2018 ‘washtue wana!’

4884
1
SHARE

Msimu wa Ndondo Cup 2018 umezinduliwa rasmi leo Machi 9, 2018 Dar es Salaam na kamati ya mashindano hayo chini ya mwenyekiti wake Shaffih Dauda. Uzinduzi huo umefanyika katika mkutano na waandishi wa habari uliofanyika Escape One na kutangaza rasmi timu za Dar kuanza kujisajili rasmi katika ofisi za chama cha soka mkoa wa Dar es Salaam (DRFA) kwa ada ya shilingi 300,000.

Kama ilivyo ada ya mashindano hayo baada ya Dar es Salaam yataelekea katika mikoa ya Mwanza pamoja na Ruvuma, ambapo kwa Ruvuma itakuwa ni mara ya kwanza wakati mwanza ikiwa ni mara ya pili.

Shaffih Dauda ambaye ni mwenyekiti wa mashindano hayo amefafanua zaidi baadhi ya mambo kupitia video ambayo unaweza kuangalia hapa chini kwa kubofya ‘play’.

Comments

comments

1 COMMENT

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here