Home Kitaifa Azam wamefafanua basi lao kuwapokea waarabu wa Simba

Azam wamefafanua basi lao kuwapokea waarabu wa Simba

17599
1
SHARE

Kama umeshuhudia picha zilizoenea kwenye mitandao ya kijamii, wapinzani wa Simba kwenye michuano ya kombe la Afrika, timu ya Al Masry wameonekana wakitumia basi la Azam kutoka uwanja wa ndege wa Mwl JK Nyrere kuelekea hoteli ambayo wamefikia.

Jambo hilo limezua maswali mengi na mijadala mbalimbali huku wapo pia waliohoji iweje klabu ya Azam iwapatie usafiri wapinzani wa Simba?

Jafar Idd amefafanua kuhusu basi lao kutumika kuwabeba Al Masry kuelekea mchezo wa Caf Confederation Cup dhidi ya Simba.

“Azam FC tuna biashara nyingi ambazo tunafanya, tunamiundombinu mingi pia. Kama ilivyo kwa uwanja wa Azam Complex, ambapo mtu anaweza kuomba kuutumia baada ya kufuata taratibu zinazotakiwa ikiwa ni kuandika barua kwa CEO.”

“Baada ya barua kutufikia tutaangalia ratiba ipoje kama inaruhusu basi tutaruhusu uwanja kutumiwa lakini muhimu ni kufuata taratibu.”

“Basi la Azam sio mara ya kwanza kutumika kubeba timu za nje. Zimekuja timu mbalimbali na kutumia basi la Azam lakini pia timu za taifa zinapokuja kucheza na timu yetu ya taifa basi letu hutumika.”

“Kwa hiyo Simba walituandikia barua ya kutaka kutumia basi letu ili kuwapokea wageni wetu.”

Simba na Al Masry zitacheza mchezo wa kwanza wa raundi ya kwanza ya kombe la shirikisho Afrika siku ya Jumatano Machi 7, 2018 uwanja wa taifa kuanzia saa 12:00 jioni.

Comments

comments

1 COMMENT

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here