Home Kitaifa Bocco amewaita mashabiki uwanja wa Taifa

Bocco amewaita mashabiki uwanja wa Taifa

4840
0
SHARE

Mshambulaji wa Simba John Bocco amewaomba mashabiki wa timu  kujitokeza kwa wingi uwanja wa Taifa kuishuhudia timu yao ikicheza kwa mara ya kwanza mashindano ya Afrika baada ya kupita misimu mitano bila timu yao kushiriki mashindano hayo makubwa Afrika kwa ngazi ya vilabu.

Bocco amesema mashabiki waoneshe hamu yao ya ku-miss michuano hiyo kwa kuishangilia Simba mwanzo-mwisho lakini wao kama wachezaji watahakikisha unapatikana ushindi mkubwa kwa ajili ya mashabiki na kupunguza mzigo wa mechi ya marudiano.

“Tumebeba dhamana ya mamilioni ya wapenzi wa Simba, naomba mashabiji waje kwa wingi uwanjani kuishangilia timu yao waoneshe hamu yao ya kushiriki mashindano ya Afrika kwa kushangilia mwanzo mwisho, sisi tutapambana ili kupata ushindi mkubwa utakaoturahisishia kazi kwenye mchezo wa marudiano”-John Bocco, nahodha Simba.

“Wachezaji tunafikiria kufanya vizuri kwenye mashindano ya kimataifa, ubora tuliouonesha kwenye ligi tunataka kuuhamishia kwenye mashindano ya afrika, itakuwa haina maana kama tutaishia kufanya vizuri kwenye ligi yetu.”

Leo Februari 11, 2018 Simba itacheza mchezo wa Caf Confederation Cup dhidi ya Gendarmerie ya Djibouti ikiwa ni mchezo wa awali katika mashindano hayo ambayo mara ya mwisho Simba kushiri ilikuwa ni Mei 2012 Al Ahly Shendi ilipowatupa nje ya mashindano ya vilabu bingwa Afrika.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here