Home Kimataifa Ratiba kamili ya michuano ya kombe la dunia 2018 hii hapa

Ratiba kamili ya michuano ya kombe la dunia 2018 hii hapa

49852
0
SHARE

Tukio kubwa la upangaji wa makundi ya kombe la dunia kwa mwaka 2018 limefanyika hii leo na Nigeria wanajikuta tena mikononi mwa Argentina huku Uingereza na Ubelgiji wakila sahani moja na hii ndio ratiba kamili.

Group A

June 14, 2018

Match 1: Russia vs Saudi Arabia, Luzhniki Stadium, Moscow.

June 15, 2018

Match 2: Egypt vs Uruguay, Central Stadium, Yekaterinburg.

June 19, 2018

Match 17: Russia vs Egypt, Krestovsky Stadium, Saint Petersburg.

June 20, 2018

Match 18: Uruguay vs Saudi Arabia, Rostov Arena, Rostov-on-Don.

June 25, 2018

Match 33: Uruguay vs Russia, Cosmos Arena, Samara.

Match 34: Saudi Arabia vs Egypt, Volgograd Arena, Volgograd.

Group B

June 15, 2018

Match 4: Morocco vs Iran, Krestovsky Stadium, Saint Petersburg.

Match 3: Portugal vs Spain, Fisht Olympic Stadium, Sochi.

June 20, 2018

Match 19: Portugal Morocco, Luzhniki Stadium, Moscow.

Match 20: Iran vs Spain, Kazan Arena, Kazan.

June 25, 2018

Match 35: Iran vs Portugal, Mordovia Arena, Saransk.

Match 36: Spain vs Morocco, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad.

Group C

June 16, 2018

Match 5: France vs Australia, Kazan Arena, Kazan.

Match 6: Peru vs Denmark, Mordovia Arena, Saransk.

June 21, 2018

Match 21: France vs Peru, Central Stadium, Ekaterinburg.

Match 22: Denmark vs Australia, Cosmos Arena, Samara.

June 26, 2018

Match 37: Denmark vs France, Luzhniki Stadium, Moscow.

Match 38: Australia vs Peru, Fisht Olympic Stadium, Sochi.

Group D

June 16, 2018

Match 7: Argentina vs Iceland, Spartak Stadium, Moscow.

Match 8: Croatia vs Nigeria, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad.

June 21, 2018

Match 23: Argentina vs Croatia, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod.

June 22, 2018

Match 24: Nigeria vs Iceland, Volgograd Arena, Volgograd.

June 26, 2018

Match 39: Nigeria v Argentina, Krestovsky Stadium, Saint Petersburg.

Match 40: Iceland v Croatia, Rostov Arena, Rostov-on-Don.

Group E

June 17, 2018

Match 10: Costa Rica vs Serbia, Cosmos Arena, Samara.

Match 9: Brazil vs Switzerland, Rostov Arena, Rostov-on-Don.

June 22, 2018

Match 25: Brazil vs Costa Rica, Krestovsky Stadium, Saint Petersburg.

Match 26: Serbia vs Switzerland, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad.

June 27, 2018

Match 41: Serbia vs Brazil, Spartak Stadium, Moscow.

Match 42: Switzerland vs Costa Rica, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod.

Group F

June 17, 2018

Match 11: Germany vs Mexico, Luzhniki Stadium, Moscow.

June 18, 2018

Match 12: Sweden vs South Korea, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod.

June 23, 2018

Match 27: Germany vs Sweden, Fisht Olympic Stadium, Sochi.

Match 28: South Korea vs Mexico, Rostov Arena, Rostov-on-Don.

June 27, 2018

Match 43: South Korea vs Germany, Kazan Arena, Kazan.

Match 44: Mexico vs Sweden, Central Stadium, Ekaterinburg.

Group G

June 18, 2018

Match 13: Belgium vs Panama, Fisht Olympic Stadium, Sochi.

Match 14: Tunisia vs England, Volgograd Arena, Volgograd.

June 23, 2018

Match 29: Belgium vs Tunisia, Spartak Stadium, Moscow.

June 24, 2018

Match 30: England vs Panama, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod.

June 28, 2018

Match 45: England vs Belgium, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad.

Match 46: Panama vs Tunisia, Mordovia Arena, Saransk.

Group H

June 19, 2018

Match 15: Poland vs Senegal, Spartak Stadium, Moscow.

Match 16: Colombia vs Japan, Mordovia Arena, Saransk, 3pm BST

June 24, 2018

Match 32: Japan vs Senegal, Central Stadium, Ekaterinburg.

Match 31: Poland vs Colombia, Kazan Arena, Kazan.

June 28, 2018

Match 47: Japan vs Poland, Volgograd Arena, Volgograd.

Match 48: Senegal vs Colombia, Cosmos Arena, Samara.

Mtoano

June 30, 2018

Match 50: Mshindi Group C vs Mshindi wa pili  Group D, Kazan Arena, Kazan.

Match 49: Mshindi Group A vs Mshindi wa pili Group B, Fisht Olympic Stadium, Sochi.

July 1, 2018

Match 51: Mshindi group B vs Mshindi wa pili Group A, Luzhniki Stadium.

Match 52: Mshindi Group D vs Mshindi wa pili Group C, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod.

July 2, 2018

Match 53: Mshindi Group E vs Mshindi wa pili Group F, Cosmos Arena, Samara.

Match 54: Mshindi Group G vs Mshindi wa pili Group H, Rostov Arena, Rostov-on-Don.

July 3, 2018

Match 55: Mshindi Group F vs Mshindi wa pili Group E, Krestovsky Stadium, Saint Petersburg.

Match 56: Mshindi Group H vs Mshindi wa pili Group G, Otkrytiye Arena, Moscow, 6pm BST

Robo fainali.

July 6, 2018

Match 57: Mshindi mechi namba 49 vs Mshindi mechi namba 50, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod.

Match 58: Mshindi mechi namba vs 53Mshindi mechi namba 54, Kazan Arena, Kazan.

July 7, 2018

Match 60: Mshindi mechi namba 55 vsMshindi mechi namba 56, Cosmos Arena, Samara.

Match 59: Mshindi mechi namba 51 vs Mshindi mechi namba 52, Fisht Olympic Stadium, Sochi.

Nusu fainali.

July 10, 2018

Match 61: Mshindi mechi namba 57 vs Mshindi mechi namba 58,Krestovsky Stadium, Saint Petersburg.

July 11, 2018

Match 62: Mshindi mechi namba 59 vs Mshindi mechi namba 60, Luzhniki Stadium, Moscow.

MSHINDI WA TATU.

July 14, 2018

Match 63: Aliyepoteza Match 61 vs Aliyepoteza Match 62, Krestovsky Stadium, Saint Petersburg.

FAINALI

July 15, 2018

Match 64: Winner Match 61 vs Winner Match 62, Luzhniki Stadium, Moscow.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here