Home Kimataifa Mkifanya haya yafuatayo nawapa De Gea” Mourinho awapasha Real Madrid

Mkifanya haya yafuatayo nawapa De Gea” Mourinho awapasha Real Madrid

30409
0
SHARE

Tayari mvutano kati ya Manchester United na Real Madrid kuhusu David De Gea umeanza upya,Madrid wanamtaka De Gea kwa nguvu zote lakini United hawako tayari kumruhusu De Gea aondoke United.

Inasemekana wiki iliyopita klabu ya Manchester United iliitolea nje ofa ya Real Madrid ya thamani ya zaidi ya £50m na kuwataka Madrid waende wakajipange zaidi.

Sasa Jose Mourinho ameona isiwe kesi kwa kuwa wana kipa mwingine mzuri Sergio Romero baasi ameamua kuwapa Real Madrid ofa ili wampate David De Gea huku akiwapa masharti.

Mourinho amewaambia Real Madrid hata wasilete pesa kubwa ila kiasi cha £22m kinatosha kabisa kwa wao United kumruhusu De Gea ajiunge Real Madrid.

Lakini kama ulidhani Mourinho anataka £22m tu baasi utakuwa umekosea sana kwani Mourinho anahitaji kiasi hicho cha pesa pamoja na mchezaji Alvaro Morata.

Kama Real Madrid watatoa kiasi hicho cha £22m pamoja na Morata ambaye hapewi sana namba katika kikosi cha Madrid baasi United watakuwa tayari kumuacha De Gea aondoke.

Kama Madrid watakataa kumtoa Morata baasi itabidi watoe kiasi kikubwa cha pesa kwani United inasemekana wanataka kiasi cha £66m kumnunua De Gea.

 

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here