Home Kimataifa Mawasiliano ya mwisho ya Cheikh Tiote yavuja.

Mawasiliano ya mwisho ya Cheikh Tiote yavuja.

26306
0
SHARE

Ulimwengu wa soka umetawaliwa na wingu jeusi siku ya leo baada ya kifo cha kiungo wa zamani wa klabu ya Newcasstle Cheikh Tiote aliyefariki asubuhi ya Jamatatu.

Sasa mawasiliano ambayo Tiote aliyafanya mara ya mwisho kwa njia ya whatsapp yemevuja, Tiote kwa mara ya mwisho mwisho aliwasiliana na rafiki yake aitwaye Yussuf Tumi.

Habari zinasema Tiote na Tumi ambaye ni mbunifu wa mitindo walikuwa katika mpango wa kuanzisha kampuni yao ya mavazi katika siku za hivi karibuni.

Katika mawasiliano hayo inaonekana Tiote alikuwa akitaniana na Tumi kuhusu masuala ya biashara ambapo Tumi alikuwa na saa na alitaka kumuuzia Tiote.

Tiote alimuambia Tumi kwa utani “inabidi unipe bure” akitaka apewe saa hiyo bure baada ya Tumi kumuambia kuwa alikuwa na mzigo mpya wa saa ambao inabidi aupate.

Tiote na Tumi walionekana kutaniana na Tumi akimuambia Tiote anatamani mungu awasaidie katika mambo yao huku Tiote akimjibu Tumi kwa kumuambia mungu ni mkubwa na atawasaidia.

 

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here