Home Kitaifa Nizar atoa tahadhari VPL 2017/18

Nizar atoa tahadhari VPL 2017/18

9735
0
SHARE

Nahodha wa Singida United Nizar Khalfani amewaambia wapenzi wa timu hiyo kuipa sapoti timu yao kutokana na mipango ya kufanya makubwa kwenye msimu ujao. Nizar amesema wamepanga kufanya mapinduzi makubwa kwenye soka la Tanzania ikiwa ni pamoja na kuhakikisha wanapata nafasi ya kushiriki michuano ya kimataifa.

“Tumejipanga kufanya mabadiliko kidogo kwa sababu ukiangalia timu zinazopanda mara nyingi zinashuka lakini kwetu sisi tunataka iwe tofauti.”

“Ukiangalia usajili tulioufanya na tulivyojipanga, wao wenyewe wameona timu ina malengo makubwa. Malengo yetu ni kuchukua ubingwa ndio maana wamevutiwa na kuona kuna kitu ambacho tutakifanya kitawanufaisha hata wao.”

“Tunataka tuwe kama Leicester City walivyopanda daraja na kuchukua ubingwa wa ligi na tumekuja kupambana hadi mwisho.”

Singida United imerejea tena kwenye ligi kuu Tanzania bara baada ya kuwa nje ya ligi kwa muda mrefu tangu iliposhuka hakukuwa na timu nyingine ya mkoa huo iliyoshiriki VPL.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here