Home Dauda TV Video: Kuelekea fainali ya FA Cup, jezi za Yanga zaiteka Dodoma

Video: Kuelekea fainali ya FA Cup, jezi za Yanga zaiteka Dodoma

11741
0
SHARE
Hapa jezi pale tiketi, unatoka kununua tiketi unanuna jezi kesho unaingia kwenye game umependeza

Kuelekea mchezo wa fainali ya kombe la Azam Sports Federation Cup kati ya Simba na Mbao FC, kumetokea jambo ambalo linashangaza lakini ndivyo ilivyo na maisha yanasonga hapa mjini Dodoma.

Licha ya game hiyo kuzihusisha Simba na Mbao, ukipita kwenye maeneo mbalimbali ya mji wa Dodoma unakuta jezi kedekede za Simba na Yanga zikiwa zinaunzwa na mashabiki wengine wakiwa wametipigilia tayari.

Dauda TV ikaona isiwe kesi, ikazungumza na mfanyabiashara wa jezi hizo ili kujua ni kwa nini kuna jezi kibao za Yanga wanaziuza ikiwa timu hiyo haihusiki kabisa kwenye mchezo unaotarajiwa Mei 27, 2017.

Jamaa akasema popote pale Yanga Tanzania Yanga ikicheza mpinzani wake anakuwa Simba na Simba pia wakicheza Yanga wanakuwa wapinzani wao, kuhusu kutouza jezi za Mbao jamaa analalamika kuwa hazina soko na ukiwa nazo zitakudodea.

Story zaidi unaweza kuiangalia hapa chini kwenye Dauda TV ili ushuhudie mwenyewe jamaa anavyo fafanua kwa nini wanazipiga chini jezi za timu ambazo hazina majina.

Licha ya Mbao kuitoa Yanga katika mchezo wa nusu fainali wa mashindano ya FA Cup, mashabiki wa mabingwa hao wa ligi kuu Tanzania bara wanatarajiwa kuipa sapoti Mbao lakini si kuishangilia Simba ambao ndio mahasimu wakubwa.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here