Home Kitaifa Sababu ya Liuzio kuwekwa benchi na Omog

Sababu ya Liuzio kuwekwa benchi na Omog

10375
0
SHARE

Na Zainabu Rajabu

STRAIKA anayecheza kwa mkopo ndani ya kikosi cha Simba, Juma Liuzio ametoa sababu za kukosa namba ndani ya timu hiyo kwa siku za hivi karibuni.

Liuzio ambaye alijiunga na Simba kwa mkopo kwenye usajili wa dirisha dogo msimu huu akitokea Zesco ya Zambia amesema, mabadiliko ya mfumo wa Kocha wa timu hiyo Joseph Omog ndiyo unasababisha hayo yote.

“Mfumo wa Mwalimu umekuwa na tatizo kwangu ndiyo maana siku hizi anamuanzisha Fredrick Blagnon kwa lengo la kutumia mpira ya juu ambapo Blagnon ameonekana kuimudu vizuri kuliko mimi,” amesema Liuzio.

Aidha, mshambuliaji huyo amekuwa akiwaombea mbaya wapinzani wao (Yanga) katika mechi zao zilizosalia.

“Yanga wanaweza kupata sare katika mechi tatu ambazo ni Mbao FC, Kagera Sugar ,Mbeya City na pia wanaweza kufanya vibaya, lakini adui yako muombee njaa tu.”

Simba inaendelea na Mazoezi yake katika Uwanja wa chuo cha polisi Kurasini kujiaanda na mchezo wao mkali dhidi ya African Lyon Jumapili hii katika uwanja wa taifa.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here