Home Dauda TV MASELA WALIOBET NA KUSHINDA ZAIDI YA MILIONI 160 NA KUNYIMWA PESA ZAO...

MASELA WALIOBET NA KUSHINDA ZAIDI YA MILIONI 160 NA KUNYIMWA PESA ZAO NA KAMPUNI HAWA HAPA.

774
0
SHARE

Jumapili ya wiki hii pale maeneo ya mwenge katika kampuni ya SUPERBET masela walichukua mikeka yao kama kawaida na kuweka mzigo.Usiku baada ya michezo mbalimbali kumalizika basi mikeka ikatema asubuhi kama kawaida yao wakaenda ofisi za kampuni hiyo kuchukua chao lakini yaliyowakuta huko ni nini?

Bofya hapa kupata story kamili.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here