Home Kitaifa AFRICAN SPORTS YAPIGACHINI KOCHA

AFRICAN SPORTS YAPIGACHINI KOCHA

716
0
SHARE
Ramadhani Aluko

Na Mwandishi wetu, Tanga

Uongozi wa klabu ya African Sports ya jijini Tanga leo umeamuwa kuvunja mkataba na kocha wao Ramadhani Aluko.

Akizungumza nami mchana wa leo mjumbe wa kamati ya utendaji wa klabu hiyo Anton Kimath amesema wameamuwa kuchukuwa uamuzi huo kutokana na timu yao kuwa na matokeo mabovu.

Kimath alisema kuwa wanamshukuru Aluko kwa kuweza kuisaidia timu yao kupata point 20 mpaka sasa lakini ameshindwa kufikia lengo la kuinusuru timu kushuka daraja.

Kwa upande wake kocha huyo amesema viongozi wa timu hiyo wamemtoa kafara kwani ndani ya timu hiyo kuna matatizo mengi sana yanayowakabili wachezaji kama wachezaji kukosa stahiki zao kwa wakati wachezaji kukosa huduma za kiafya.

Aluko amesema kuwa kikosi cha timu hiyo kimesajiliwa kimakundi kila kiongozi akiwa na wachezaji wake hali inayomuwia vigumu kupanga timu kwani kila upande ukitaka wacghezaji wake ndio wapewe nafasi.

Aluko aliikuta nAfrican Sports wakiwa na point 3 baada ya kucheza michezo 8 wakifungwa 7 na kushinda chezo 1 chini ya uongozi wake amekiongoza kikoisi cha timu hiyo kwa michezo 15 akishinda michezo 4 sare 4 akifungwa 6 anaondoka African Sports akiwaachia point 20.

Tatizo kubwa ndani ya timu hiyo ni makamu mwenyekiti Abdul Ahmed Bosnia ambaye amechangia kwa kiasi kikubwa wadau wengi kujiweka pambeni ya timu hiyo wadau ambao wameamua kujiweka kando ni  kama Mohamed Salim amkurugenzi wa kampuni ya RATCO, wengine ni mchezaji wa zamani wa timu hiyo Salim Wazir, mwenyekiti wa timu hiyo aliyejiuzulu ambaye ametumia kiasi cha shilingi milioni 250 kuipandisha timu kutoka daraja la nne mpaka ligi kuu Hassan Kessy Hariche.
Wote hao wameamuwa kujiweka kando kutokana na majungu na fitna za kiongozi huyu ambasye kwa hakika amefanikiwa kwa kiasi kikubwa kwani ametengeneza wanachama wengi wanaomlinda na kumtetea kwa nguvu zote.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here