Home Ligi EPL VAN GAAL AKUBALI YAISHE MAN UNITED

VAN GAAL AKUBALI YAISHE MAN UNITED

521
0
SHARE

2160

Kocha Louis Van Gaal wa Manchester United ya nchini England amesema ni heri ajiuzulu kuwa meneja wa klabu hiyo kuliko kusubiria afukuzwe kwani ni dhihaka kwake na kwamba itachafua career yake ya maisha yake ya soka kama kocha.

Presha imezidi kuwa juu kwa mwalimu huyo wa mpira mara baada ya kukubali kipigo cha mabao 2-0 kutoka kwa Stoke City huku akionekana kukalia kuti kavu klabuni hapo kutokana na matokeo hayo ambapo ni kipigo cha nne mfululizo na mchezo wa 14 bila ushindi.

Wiki iliyopita tetesi zilisambaa zikimtaja kocha huyo kuwa katimuliwa kazi, kitu ambacho kilimkasirisha Van Gaal ambaye alijinasibu kurudisha ari ya ushindi katika kikosi chake kabla ya kufungwa tena, huku akitakiwa kupambana tena na Chelsea katika uwanja wa Stamford Bridge.

Akiongea mara baada ya kumalizika mchezo dhidi ya Stoke City, kocha huyo alisema atajiuzulu Kama atapoteza tena mchezo wa Jumatatu hii dhidi ya Chelsea, ambao utakuwa ni mchezo wa tano mfululizo.

Kocha huyo kwasasa amekua katika wakati mgumu zaidi na inatia shaka kuona kama anapata sapoti ya uongozi na wadhamini wa klabu mara baada ya matokeo ya weekend iliyopita.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here