Home Kimataifa MIAMI HEAT YAFANYA BIASHARA. MCHEZAJI ALIYESHINDA NAO UBINGWA MARA 2, MARIO CHALMERS...

MIAMI HEAT YAFANYA BIASHARA. MCHEZAJI ALIYESHINDA NAO UBINGWA MARA 2, MARIO CHALMERS WAMUUZA RASMI

422
0
SHARE

chal

Miami Heat Ilitangaza Jumanne kwamba imefanya biashara ya mkongwe point guard wao  Mario Chalmers kwa  kumpeleka kunako klabu ya Memphis Grizzlies . Katika hiyo wachezaji wanne wamehusika katika mabadilishano au biashara hiyo.

Miami Heat imemtoa  Chalmers pamoja na fowadi wao James Ennis kwa Grizzlies na kuwapata guard Beno Udrih na fowadi  Jarnell Stokes .

Vyanzo vya Ligi vinadai kuwa Miami Heat iliiomba Grizzlies muda zaidi, baada ya pande zote kukubaliana  katika kanuni na mfumo wao wa  biashara ya Jumanne utakavyokuwa. Hii  ilikuwa ni  kujaribu kupata  timu ya tatu ili kujaribu kunyonya makali ya mkataba.

Mpango ulikuwa ni timu ya tatu kumchukua  ama Udrih au Stokes . Kisha timu hzi ziliamua kuendelea na biashara yao  Jumanne usiku, baada ya kukosekana  timu ya tatu ambayo ingekubali kujiunga katika dili hilo, na kuleta kilele cha biashara hiyo ambayo mazungumzo yake  yamekuwa yakiendelea kwa siku kadhaa.

“Hii ni siku ngumu kwangu  mwenyewe na Miami Heat kwa ujumla  katika biashara hii ya Mario Chalmers na James Ennis, ” rais wa Heat  Pat Riley alisema katika taarifa ya timu. ” Mario alikuwa ni sehemu ya kikosi kilichoshinda ubingwa mara mbili na sisi, na Ennis ni mchezaji kijana na imara sana.

CHALM

Lakini ni sehemu ya biashara , na ilikuwa hoja muhimu kufanya kwa sababu ya nafasi za nyuma kujaa wachezaji. Tunahisi kwamba ni kwa maslahi bora ya Mario , na tunataka apate kuwa na mafanikio na kuwa sehemu ya timu nzurihuko aendako.

Hatuna la zaidi isipokuwa kumtakia kila lililo jema na la kheri ” Kwa Chalmers kuondoka na kuelekea Grizzlies, Dwyane Wade , Chris Bosh , Udonis Haslem na Andersen ni wachezaji pekee waliobaki ambao walikuwepo wakati Miami inashinda ubingwa wake wa mwisho wa mwaka 2013. .

“Siku kama hii si ya furaha kabisa, ” Wade alisema. ” Rio (Mario Chalmers)  ni zaidi ya ndugu kwetu  na ni kaka yetu pia. “

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here