Home Kimataifa HIZI NI PICHA ZANGU NIKIWA LUBUMBASHI KWENYE UWANJA WA TP MAZEMBE

HIZI NI PICHA ZANGU NIKIWA LUBUMBASHI KWENYE UWANJA WA TP MAZEMBE

1123
0
SHARE
Shaffih Dauda akiwa ameweka pozi kwenye uwanja wa TP Mazembe wakati klabu hiyo ikifanya mazoezi

8f3d8b69-0a63-4d63-a5ad-a3da8bc841d9

Namshkuru mungu nimefika salama hapa Congo DRC na ndege ya Ethiopia via Addis Ababa tayari kwa ajili ya kushudia mechi ya pili ya fainali ya club bingwa Africa. Endelea kuwa na mimi nitakuonyesha mengi kutoka huku.

2b9ed9c6-d18c-459e-8ece-fe5ca77d25d8 6cc64b62-9074-4be3-aee9-b8c1b30dd1a5 8f3d8b69-0a63-4d63-a5ad-a3da8bc841d9 94dbd9b2-ae0f-46d6-bb4c-d32704fba2de 1114d2dd-c1ea-4d2a-9527-d97419382bd2 8332a160-7dd9-47ea-a10a-b747a400c618 924949e7-dc9b-4d42-acf3-666acdb0ad49

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here