Home Entertainment JUA MAISHA MENGINE YA MANAGER MANENO MBALI NA MUSIC

JUA MAISHA MENGINE YA MANAGER MANENO MBALI NA MUSIC

983
0
SHARE

DSCF8810

Manager maneno ni mdau mkubwa sana wa music wa kizazi kipya na amefanya kazi kubwa sana katika kuusambaza na kuwatoa wasanii sehemu moja na kuwaweka sehemu nyingine nzuri kuliko walivyo kuwa wanaanza kazi ya sanaa …….

Wasanii awo ni kama TID,ABUUBAKALI MZURI,SAM WA UKWELI DIAMOND na RICH MAVOKO na wengina wengi

Naayeye mwenyewe sasa kaingia rasmi katika tasnia hii ya music wa kizazi kipya sikiliza apa

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here